kết quả bóng đá trực tuyến tại https://sgn888.net

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »Hôm nay | Hôm qua | Ngày mai | Nhiều ngày hơn »
Tất cả trận đấu | LIVE | Đã kết thúc

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá » Hôm nay » Tất cả trận đấu

CHÂU Á: World Cup – Vòng loại – Giai đoạn 3

12 ‘Liban – United Arab Emirates
12 ‘Việt Nam – Ả Rập Saudi
22 : 00Iraq – Hàn Quốc
22 : 00Trung Quốc – Úc
23 : 00Oman – Nhật Bản
23 : 00Syria – Iran

CHÂU ÂU: World Cup – Vòng loại

02 : 45Albania – Andorra
02 : 45Áo – Moldova
02 : 45Bắc Ireland – Ý
02 : 45Ba Lan – Hungary
02 : 45Israel – Quần đảo Faroe
02 : 45San Marino1 blank – Anh
02 : 45Scotland – Đan Mạch
02 : 45Thụy Sĩ – Bulgaria

CHÂU PHI: World Cup – Vòng loại – Giai đoạn 2

23 : 00Guinea Bissau – Sudan
23 : 00Niger – Djibouti
20 : 00Ai Cập – Gabon
20 : 00Libya – Angola
20 : 00Mozambique – Malawi
23 : 00Algeria – Burkina Faso
23 : 00Liberia – Trung Phi
23 : 00Nigeria – Cape Verde

ANH: National League North

02:45Hoãn

Bradford PA – Gateshead

ANH: Southern League South Division

02 : 45Beaconsfield Town – Hendon

ANH: Premier League Cup

02 : 00Derby U23 – Reading U23
02 : 00Leeds U23 – Mansfield U23
20 : 00QPR U23 – Blackburn U23

Ả RẬP XÊ ÚT: Division 1

7 ‘Al-Shoalah – Jeddah
19 : 35Al Ain – Al Khaleej
21 : 25Al-Nahda – Al Jabalain

ARGENTINA: Primera Nacional

03 : 00Almagro – Ferro
03 : 00Brown Adrogue – Atl. Rafaela1 blank 2:1
03 : 00Club A. Guemes – Deportivo Moron1 blank 1:2
03 : 00Def. de Belgrano – Gimnasia Jujuy
03 : 00Dep. Riestra – Agropecuario
03 : 00San Martin S.J. – Ind. Rivadavia
03 : 00Santamarina – Tristan Suarez
03 : 00San Telmo – Instituto
03 : 00Villa Dalmine – Barracas Central
05 : 10Almirante Brown – Alvarado
05 : 10Belgrano – Quilmes
05 : 10Gimnasia Mendoza – Deportivo Maipu
05 : 10San Martin T. – Tigre

ARGENTINA: Primera A Nữ – Clausura – Play Offs

19:00Hoãn

Boca Juniors Nữ – Independiente Nữ

AZERBAIJAN: First Division

17 : 00Kapaz – Turan

BA LAN: Division 1

00 : 00Legnica – Polkowice

BA LAN: Polish Cup Nữ

18 : 00R. Rzeszow II Nữ – UKS SMS Lodz II Nữ
18 : 30Pogon Tczew II Nữ – Zabki Nữ

BỈ: Pro League U21

02 : 00Beerschot VA U21 – Virton U211 blank 1:1

BOTSWANA: Premier League

23 : 00Notwane – Mogoditshane

BRAZIL: Serie B

02 : 00Botafogo RJ – Operario
02 : 00Brusque – CRB
02 : 00Londrina – Ponte Preta
04 : 00Nautico – Sampaio Correa
04 : 00Vila Nova FC – Vasco
06 : 00Remo – Goias

BULGARIA: Vtora liga

19 : 30Maritsa Plovdiv – Levski Lom

CHÂU ÂU: Euro U21 – Vòng loại

23 : 30Phần Lan U21 – Estonia U211 blank 1:0
21 : 00Hy Lạp U21 – Iceland U21
21 : 00Liechtenstein U21 – Belarus U21
23 : 00Azerbaijan U21 – Na Uy U21
23 : 00Bosnia & Herzegovina U21 – Montenegro U21
23 : 00Ukraine U21 – Serbia U21
23 : 00Wales U21 – Thụy Sĩ U21
23 : 30Ba Lan U21 – Latvia U21
23 : 30Bulgaria U21 – Moldova U21
23 : 30Lithuania U21 – Slovakia U21
00 : 00Nga U21 – Tây Ban Nha U21
00 : 00Slovenia U21 – Cộng hòa Séc U21
00 : 00Thổ Nhĩ Kỳ U21 – Đan Mạch U21
00 : 15Đức U21 – San Marino U21
00 : 30Bắc Macedonia U21 – Pháp U21
00 : 40Israel U21 – Hungary U21

CHÂU ÂU: Euro U19 – Vòng loại – Giai đoạn 1

56 ‘Gibraltar U19 – Armenia U19
54 ‘Scotland U19 – Croatia U191 blank 0:1
19 : 30Bulgaria U19 – Ireland U19
19 : 30Montenegro U19 – Bosnia & Herzegovina U19
20 : 00Albania U19 – Bắc Macedonia U19
20 : 00Hy Lạp U19 – Đức U19
20 : 00Quần đảo Faroe U19 – Nga U19
20 : 00Serbia U19 – Pháp U19
21 : 00Romania U19 – Thổ Nhĩ Kỳ U19
21 : 00San Marino U19 – Latvia U19

22:00

Israel U19 – Hà Lan U19
22 : 00Moldova U19 – Đảo Síp U19
00 : 00Andorra U19 – Thụy Sĩ U19
00 : 00Bỉ U19 – Tây Ban Nha U19
00 : 00Luxembourg U19 – Azerbaijan U19
00 : 00Thụy Điển U19 – Anh U19

CHÂU ÂU: Euro U17 – Vòng loại – Giai đoạn 1

22 : 00Kazakhstan U17 – Wales U17
22 : 00Ukraine U17 – Bồ Đào Nha U17

CHÂU ÂU: Elite League U20

23 : 00Cộng hòa Séc U20 – Na Uy U20

CH DÂN CHỦ CONGO: Ligue 1

20 : 30Lubumbashi Sport – JSK
20 : 30Tshinkunku – Blessing

CHILÊ: Primera Division

03 : 30Huachipato – S. Wanderers1 blank 2:0
06 : 00U. De Chile – O’Higgins

COLOMBIA: Primera A – Clausura

03 : 30Bucaramanga – Deportes Tolima1 blank 1:1
08 : 05Once Caldas – Santa Fe

COLOMBIA: Primera B – Clausura – Quadrangular

06 : 00Chico – Cortulua

CROATIA: 3. HNL South

19 : 30Jadran LP – Kamen Ivanbegovina
19 : 30Zagora – Zmaj Makarska
20 : 30HNK Zadar – Neretva

CROATIA: 3. HNL West

00 : 30Rudar Labin – Uljanik Pula

CURAÇAO: Promé Divishon – Giai đoạn Đội thắng

07 : 00Scherpenheuvel – Sithoc
07 : 00SUBT – Jong Holland
07 : 00Victory Boys – Willemstad

HÀ LAN: Eerste Divisie

02 : 00Maastricht – Den Bosch

HÀN QUỐC: WK League Nữ – Play Offs

16 : 00Gyeongju Nữ – Incheon Hyundai Steel Nữ

INDONESIA: Liga 2 – Vòng 1

15 : 15Dewa United – Badak Lampung
15 : 15Persijap Jepara – PSG Pati
Giải laoMitra Kukar – Persewar Waropen
42 ‘Semen Padang – PSMS Medan
20 : 30Perserang Serang – RANS Cilegon

IRAQ: Super League

42 ‘Al Kahraba – Zakho
42 ‘Al-Qassim – Baghdad
42 ‘Al Zawraa – Newroz
00 : 30Al Najaf – Al Quwa Al Jawiya

MALI: Premiere Division

23 : 00Foot Elite – Real Bamako
01 : 00CO Bamako – USFAS Bamako

MEXICO: Liga Premier Serie B

04 : 00Alebrijes de Oaxaca 2 – Calor De San Pedro

MEXICO: Liga MX Nữ – Apertura

08 : 00Monterrey Nữ – Guadalajara Chivas Nữ
10 : 00Club Tijuana Nữ – Cruz Azul Nữ

NAM MỸ: Copa Libertadores Nữ – Play Offs

03 : 30Ferroviaria Nữ – Santa Fe Nữ

NICARAGUA: Liga Primera U20 – Apertura

05 : 00UNAN-Managua U20 – Esteli U20

PHILIPPINES: Copa Paulino Alcantara – Play Offs

15 : 00Stallion – Azkals
19 : 15Kaya – Cebu FC

QATAR: QSL Cup

20 : 00Umm-Salal – Al Ahli Doha
22 : 10Shamal – Al Rayyan

ROMANIA: Liga 3 – Seria 3

19 : 00Fetesti – Inainte Modelu

ROMANIA: Liga 3 – Seria 8

19 : 00Avantul Periam – Teuz Cermei

SLOVAKIA: 1. Liga Nữ

00 : 00Nitra Nữ – Myjava Nữ

SRI LANKA: Super League

18:00Hoãn

Defenders FC – Blue Star

22:00Hoãn

Sea Hawks – Red Star

TÂY BAN NHA: La Liga 2

03 : 00Malaga – Tenerife

THẾ GIỚI: Giao hữu Quốc tế

00 : 00Hungary U19 – Ý U19
00 : 00Lithuania – Kuwait
00 : 30Anh U18 – Bồ Đào Nha U18
84 ‘Maldives – Seychelles
51 ‘Bồ Đào Nha U19 – Đan Mạch U19

20:00Hủy

Belarus – Lithuania
20 : 00Kazakhstan – Tajikistan
20 : 00Singapore – Ma Rốc B
21 : 00Afghanistan – Indonesia
21 : 00Georgia U21 – Anh U21
21 : 00Lithuania U18 – Phần Lan U18
22 : 30Sri Lanka – Bangladesh
23 : 00Bahrain – Kyrgyzstan
23 : 00New Zealand – Gambia
23 : 30Ý U21 – Romania U21
00 : 00Belarus – Jordan

THẾ GIỚI: Giao hữu CLB

15 : 30Riga FC (Lat) – Aris (Cyp)
18 : 00Veres-Rivne (Ukr) – Karpaty Halych (Ukr)
00 : 00Sturm Graz (Nghiệp dư) (Aut) – Admira (Nghiệp dư) (Aut)

TRUNG QUỐC: Super League Nữ – Nhóm Championship

14 : 30Guangdong Meizhou Nữ – Changchun Dazhong Nữ
14 : 30Wuhan Jiangda Nữ – Shanghai RCB Nữ

UKRAINE: Persha Liga

23 : 30Obolon – Uzhhorod

URUGUAY: Primera Division – Clausura

02 : 30Progreso – Wanderers1 blank 3:1

VENEZUELA: Segunda Division – Play Offs

04 : 00Atletico La Cruz – Titanes1 blank 2:1

Ý: Serie C – Bảng C

23 : 30Turris – Catanzaro

YEMEN: Division 1 – Play Offs

19 : 30Al-Saqr – Al Ahli Sana’a

ZIMBABWE: Premier Soccer League

20 : 00Cranborne Bullets – Bulawayo Chiefs
20 : 00Herentals – Black Rhinos
20 : 00Highlanders – Ngezi Platinum
20 : 00Triangle – Dynamos
20 : 00Yadah – ZPC Kariba
Liban – United Arab Emirates 0 : 0 Nước Ta – Ả Rập Saudi 0 : 0 Iraq – Nước Hàn – : – Trung Quốc – Úc – : – Oman – Nhật Bản – : – Syria – Iran – : – Albania – Andorra 1 : 0 Áo – Moldova 4 : 1 Bắc Ireland – Ý 0 : 0 Ba Lan – Hungary 1 : 2 Israel – Quần đảo Faroe 3 : 2 San Marino – Anh 0 : 10 Scotland – Đan Mạch 2 : 0 Thụy Sĩ – Bulgaria 4 : 0 Guinea Bissau – Sudan 0 : 0 Niger – Djibouti 7 : 2 Ai Cập – Gabon – : – Libya – Angola – : – Mozambique – Malawi – : – Algeria – Burkina Faso – : – Liberia – Trung Phi – : – Nigeria – Cape Verde – : – Bradford PA – Gateshead – : – Beaconsfield Town – Hendon 2 : 2 Derby U23 – Reading U23 2 : 1 Leeds U23 – Mansfield U23 2 : 1 QPR U23 – Blackburn U23 – : – Al-Shoalah – Jeddah 1 : 0 Al Ain – Al Khaleej – : – Al-Nahda – Al Jabalain – : – Almagro – Ferro 2 : 3 Brown Adrogue – Atl. RafaelaClub A. Guemes – Deportivo MoronDef. de Belgrano – Gimnasia Jujuy 0 : 1 Dep. Riestra – Agropecuario 1 : 2 San Martin S.J. – Ind. Rivadavia 0 : 1 Santamarina – Tristan Suarez 0 : 0 San Telmo – Instituto 0 : 1 Villa Dalmine – Barracas Central 1 : 3 Almirante Brown – Alvarado 3 : 2 Belgrano – Quilmes 0 : 1 Gimnasia Mendoza – Deportivo Maipu 1 : 1 San Martin T. – Tigre 0 : 2 Boca Juniors Nữ – Independiente Nữ – : – Kapaz – Turan 2 : 1 Legnica – Polkowice 3 : 1 R. Rzeszow II Nữ – UKS SMS Lodz II Nữ – : – Pogon Tczew II Nữ – Zabki Nữ – : – Beerschot VA U21 – Virton U21Notwane – Mogoditshane – : – Botafogo RJ – Operario 2 : 1 Brusque – CRB 1 : 0 Londrina – Ponte Preta 2 : 1 Nautico – Sampaio Correa 2 : 1 Vila Nova FC – Vasco 2 : 2 Remo – Goias 0 : 1 Maritsa Plovdiv – Levski Lom – : – Phần Lan U21 – Estonia U21Hy Lạp U21 – Iceland U21 – : – Liechtenstein U21 – Belarus U21 – : – Azerbaijan U21 – Na Uy U21 – : – Bosnia và Herzegovina U21 – Montenegro U21 – : – Ukraine U21 – Serbia U21 – : – Wales U21 – Thụy Sĩ U21 – : – Ba Lan U21 – Latvia U21 – : – Bulgaria U21 – Moldova U21 – : – Lithuania U21 – Slovakia U21 – : – Nga U21 – Tây Ban Nha U21 – : – Slovenia U21 – Cộng hòa Séc U21 – : – Thổ Nhĩ Kỳ U21 – Đan Mạch U21 – : – Đức U21 – San Marino U21 – : – Bắc Macedonia U21 – Pháp U21 – : – Israel U21 – Hungary U21 – : – Gibraltar U19 – Armenia U19 0 : 1 Scotland U19 – Croatia U19Bulgaria U19 – Ireland U19 – : – Montenegro U19 – Bosnia và Herzegovina U19 – : – Albania U19 – Bắc Macedonia U19 – : – Hy Lạp U19 – Đức U19 – : – Quần đảo Faroe U19 – Nga U19 – : – Serbia U19 – Pháp U19 – : – Romania U19 – Thổ Nhĩ Kỳ U19 – : – San Marino U19 – Latvia U19 – : – Israel U19 – Hà Lan U19 – : – Moldova U19 – Đảo Síp U19 – : – Andorra U19 – Thụy Sĩ U19 – : – Bỉ U19 – Tây Ban Nha U19 – : – Luxembourg U19 – Azerbaijan U19 – : – Thụy Điển U19 – Anh U19 – : – Kazakhstan U17 – Wales U17 – : – Ukraine U17 – Bồ Đào Nha U17 – : – Cộng hòa Séc U20 – Na Uy U20 1 : 1 Lubumbashi Sport – JSK – : – Tshinkunku – Blessing – : – Huachipato – S. WanderersU. De Chile – O’Higgins 0 : 0 Bucaramanga – Deportes TolimaOnce Caldas – Santa Fe 2 : 1 Chico – Cortulua 1 : 0 Jadran LP – Kamen Ivanbegovina – : – Zagora – Zmaj Makarska – : – HNK Zadar – Neretva – : – Rudar Labin – Uljanik Pula – : – Scherpenheuvel – Sithoc 3 : 0 SUBT – Jong Holland 0 : 1 Victory Boys – Willemstad 1 : 4 Maastricht – Den Bosch 0 : 1 Gyeongju Nữ – Incheon Hyundai Steel Nữ 1 : 1 Dewa United – Badak Lampung 3 : 1 Persijap Jepara – PSG Pati 1 : 0 Mitra Kukar – Persewar Waropen 0 : 0 Semen Padang – PSMS Medan 0 : 0 Perserang Serang – RANS Cilegon – : – Al Kahraba – Zakho 0 : 0 Al-Qassim – Baghdad 0 : 0 Al Zawraa – Newroz 0 : 0 Al Najaf – Al Quwa Al Jawiya – : – Foot Elite – Real Bamako – : – CO Bamako – USFAS Bamako – : – Alebrijes de Oaxaca 2 – Calor De San Pedro 2 : 1 Monterrey Nữ – Guadalajara Chivas Nữ 2 : 1 Club Tijuana Nữ – Cruz Azul Nữ 4 : 1 Ferroviaria Nữ – Santa Fe Nữ 1 : 2 pen UNAN-Managua U20 – Esteli U20 1 : 4 Stallion – Azkals 1 : 2 aet Kaya – Cebu FC – : – Umm-Salal – Al Ahli Doha – : – Shamal – Al Rayyan – : – Fetesti – Inainte Modelu – : – Avantul Periam – Teuz Cermei – : – Nitra Nữ – Myjava Nữ – : – Defenders FC – Blue Star – : – Sea Hawks – Red Star – : – Malaga – Tenerife 1 : 0 Hungary U19 – Ý U19 3 : 1 Lithuania – Kuwait 1 : 1 Anh U18 – Bồ Đào Nha U18 2 : 0 Maldives – Seychelles 0 : 0 Bồ Đào Nha U19 – Đan Mạch U19 0 : 0 Belarus – Lithuania – : – Kazakhstan – Tajikistan – : – Nước Singapore – Ma Rốc B – : – Afghanistan – Indonesia – : – Georgia U21 – Anh U21 – : – Lithuania U18 – Phần Lan U18 – : – Sri Lanka – Bangladesh – : – Bahrain – Kyrgyzstan – : – New Zealand – Gambia – : – Ý U21 – Romania U21 – : – Belarus – Jordan – : – Riga FC ( Lat ) – Aris ( Cyp ) 3 : 0 Veres-Rivne ( Ukr ) – Karpaty Halych ( Ukr ) – : – Sturm Graz ( Nghiệp dư ) ( Aut ) – Admira ( Nghiệp dư ) ( Aut ) – : – Guangdong Meizhou Nữ – Changchun Dazhong Nữ 2 : 0 Wuhan Jiangda Nữ – Shanghai RCB Nữ 4 : 1 Obolon – Uzhhorod 0 : 1 Progreso – WanderersAtletico La Cruz – TitanesTurris – Catanzaro 1 : 0 Al-Saqr – Al Ahli Sana’a – : – Cranborne Bullets – Bulawayo Chiefs – : – Herentals – Black Rhinos – : – Highlanders – Ngezi Platinum – : – Triangle – Dynamos – : – Yadah – ZPC Kariba – : –

TẢI LẠI TRANG

Bóng đá | Tennis | Cầu lông | Bóng chuyền | Bóng rổ | Rugby Union | Rugby League | Cricket | Các môn khác »Đầu trangm. FlashScore. vn cung ứng hiệu quả bóng đá trực tiếp cho thiết bị di động. Phiên bản di động này được thông số kỹ thuật khác với phiên bản web FlashScore. vn vì nguyên do kỹ thuật

Bài viết liên quan